Therapy Office

HSES

COUNSELORS

  • Mga Tagapayo sa Patnubay

  • RAPP (Programa ng Pag-iwas sa Pag-aabuso sa Relasyon) 

  • Trabahong Panlipunan

  • SAPIS (Mga Dalubhasa sa Pag -iwas sa Abstance at Mga Dalubhasa sa Pakikialam)

4eedee09a565da168e9b0837b893d32a.png

CONTACT COUNSELORS

Mga Oras ng Opisina: 8:00 AM - 3:15 PM

Reading a Book

Mga Tagapayo sa Antas ng Baitang

9th grade - Ms. Tabares ext.2040  dtabares2@schools.nyc.gov

Ika-10 Baitang - Ms. Fredericks

ext. 2030   lfredericks5@schools.nyc.gov

Ika-11 Baitang - Ms. Ching 

ext. 2170   eching@schools.nyc.gov

Ika-12 Baitang - Ms. Marte 

ext. 2160  gmarte4@schools.nyc.gov

College at Post-Secondary Counsellor

  Ms. Arkin   ext. TBA

  jarkin3@schools.nyc.gov

Mga manggagawa sa lipunan, Kaayusan at Suporta  Mga tagapayo

Bilingual Social Worker - Frankie R. Fuentes Pelay, MA, LMSW,  ffuentes2@schools.nyc.gov

Substance Abuse Preuse and Intervention Specialists (SAPIS) Counsellor - Ms. Charlene Whitfield  CWhitfield2@schools.nyc.gov

Kaugnayan ng Programa sa Pag-abuso sa Pag-abuso sa Relasyon (RAPP) Tagapayo - Sydney Seifert